ราคา 95500000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 85.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 1123926.08 บาท/ตารางเมตร
โครงการ La Vie En Rose Place | ลา วี ออง โรส เพลส | รา วี ออง โรส เพลส | ลาเวียเอ็นโรสเพลส | ลาวีอองโรสเพลส | ราวีอองโรสเพลส

คุณดวงพร
0894851200
2015-07-17 13:46:23.0
เลขที่ประกาศ: 172782
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายคอนโดหรู เงียบสงบ ลาวีอองโรสเพลส สุขุมวิท 36, ขายพร้อมผู้เช่า 300 เมตร จาก บีทีเอส ทองหล่อ - เนื้อที่ 84.97 ตารางเมตร 2 ห้องนอน 2ห้องน้ำ 1ห้องนั่งเล่น ครัวบิวท์อิน แอร์ ตู้เย็น เครื่องซักผ้า เตาพร้อมเครื่องดูดควัน เตียงนอน โซฟา ตู้เสื้อผ้า ตู้โชว์ ราคาขาย 9,550,000 บาท หากสนใจเข้าชมติดต่อ คุณดวงพร 089 485 1200, Tracy.TLeeProperties@gmail.com MUST SELL (With Tenant): La Vie En Rose Place Condo Sukhumvit 36 Asking Price 9,550,000 THB 2BR 2BA 84.97 sq.m. Fully Furnished, TV, Fridge, New Kitchen, 300 m. from BTS Thong Lor For viewing, please contact Tracy 089 485 1200, Tracy.TLeeProperties@gmail.com
คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้

HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
ถนนสุขุมวิท ซอย36(ซอย นภาทรัพย์)
วันที่เริ่มโครงการ:
จำนวนอาคาร:
2
พื้นที่โครงการ:
1201.0 ตร.วา
จำนวนชั้น:
7 (อาคารที่ 1) (อาคารที่ 2) ชั้น
จำนวนห้อง:
78 (อาคารที่ 1) (อาคารที่ 2) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
คอนโดลาวีอองโรสเพลส- สุขุมวิท36. 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ 125.85 ตร.ม.วิวสวย ฟิตเนต+สระว่ายน้ำ คุณภาพ เพียง 5 ถึงบีทีเอสทองหล่อ ราคาพิเศษสุด 12.5 ล้าน (สามารถต่อรองราคาพิเศษ) - คอนโด ขาย
La Vie En Rose Place | ลา วี ออง โรส เพลส | รา วี ออง โรส เพลส | ลาเวียเอ็นโรสเพลส | ลาวีอองโรสเพลส | ราวีอองโรสเพลส

รายละเอียดอาคาร 2 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: